![](https://uthai.net/wp-content/uploads/2023/03/Screen-Shot-2566-03-08-at-19.10-copy.png)
เจ ชนาธิป สรงกระสินธ์ ได้ลงเล่นตัวจริงเกมแรกในฤดูกาลนี้ ให้กับ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ และสามารถยิงประตูแรกของฤดูกาลได้เลย จากลูกยิงวอลเลย์ด้วยขวาในนาทีที่ 67 ก่อนที่จะถูกเปลี่ยนตัวออกในนาทีที่ 80 ของเกม และจบเกม ด้วยชัยชนะของ ชิมิสึ เอสพัลส์ เหนือ คาวาซากิ ฟรอนทาเล 3-2
ขณะที่ สุภโชค สารชาติ ได้ลงเล่นในตำแหน่งวิงแบ็คขวา กับคอนซาโดเล่ ซัปโปโร ก่อนถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนามในนาทีที่ 64 และจบเกม ซางัน โทสึ เสมอ คอนซาโดเล ซัปโปโร 0-0