![](https://dev.uthai.net/wp-content/uploads/2023/01/image-9-1-1024x683.png)
นักแสดงชื่อดังชาวเกาหลีใต้ ที่ผ่านการแสดงซีรีย์ดังอย่าง Itaewon Class มาแล้ว มาปรากฎตัวอยู่ที่สนามสิงห์เจ้าท่า แพท สเตเดี้ยม ในเกมที่ การท่าเรือ เปิดบ้านเฉือนเอาชนะ บีจี ปทุม ยูไนเต็ด ไปได้ 2-1 โดยการมาเยือนที่สนามของเธอครั้งนี้สร้างความฮือฮาให้กับแฟนบอลทั้งสองทีมและเหล่าบรรดาแฟนคลับของเธอในประเทศไทยเป็นอย่างมาก